Mô tả
Tiêu chí kỹ thuật
| Nguồn cấp | AC/DC 24 V |
| Giao thức truyền thông | BACnet MS/TP Modbus RTU |
| Moment xoắn | 5 Nm |
| V’max có thể điều chỉnh | 20…100% of V’nom |
| V’min có thể điều chỉnh | 0…100% of V’nom (<V’max) |
| Vận hành tay | Có |
| Góc xoay | 95° |
| Chú thích góc xoay | Giới hạn có thể điều chỉnh bằng điện hoặc cơ khí |
| Kết nối trục | 6…20 mm |
| Chỉ thị vị trí | Có |
| Dãy chênh áp điều khiển | 0…500 Pa |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Bào hành | 5 năm |

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.