Mô tả
Tiêu chí kỹ thuật
| Nguồn cấp | AC 100…240 V |
| Moment xoắn | 5 Nm |
| Kiểu điều khiển | Kiểu đóng mở / 3 điểm |
| Tiếp điểm phụ | 1x SPDT, 0…100% |
| Hướng chuyển động | Theo chiều kim đồng hồ (cw) |
| Điều khiển tay | Có |
| Góc quay | 0…90° |
| Thời gian vận hành | 150s / 90° |
| Kết nối với trục van | Kẹp trục đa năng 6…20 mm |
| Cấp bảo vệ động cơ | IP54 |
| Bảo hành | 5 năm |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.