Mô tả
Tiêu chí kỹ thuật |
|
| Nguồn cấp | AC 100…240V |
| Moment xoắn | 20 Nm |
| Kiểu điều khiển | Kiểu đóng mở / 3 điểm |
| Hướng chuyển động | Theo chiều kim đồng hồ (cw) |
| Điều khiển tay | Có |
| Góc quay | 0…90° |
| Thời gian vận hành | 150s / 90° |
| Kết nối với trục van | Kẹp trục đa năng 10…20 mm |
| Cấp bảo vệ động cơ | IP54 |
| Bảo hành | 5 năm |



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.