Mô tả
Tiêu chí kỹ thuật |
|
| Nguồn cấp | AC/DC 24 V |
| Moment xoắn | 1 Nm |
| Kiểu điều khiển | Kiểu đóng mở / 3 điểm |
| Hướng chuyển động | Theo chiều kim đồng hồ (cw) |
| Điều khiển tay | Không |
| Góc quay | 0…185° |
| Thời gian vận hành | 22 s / 90° |
| Kết nối với trục van | Kẹp trục đa năng 6…12.7 mm |
| Cấp bảo vệ động cơ | IP20 |
| Bảo hành | 5 năm |



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.