Mô tả
Tiêu chí kỹ thuật
| Nguồn cấp | AC/DC 24 V |
| Tiếp điểm phụ | 2x SPDT |
| Kiểu điều khiển | Modulating 2…10V |
| Moment xoắn | 9 Nm |
| Hướng chuyển động | Động cơ có thể lựa chọn bằng cách lắp đặt trái/phải |
| Góc quay | 95° |
| Thời gian vận hành | <60 s / 90° |
| Thời gian Fail-safe | 20 s |
| Bảo hành | 5 năm |



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.