Mô tả
Tiêu chí kỹ thuật
| Nguồn cấp | AC 230 V |
| Tiếp điểm phụ | 2x SPDT 1x 10° / 1x 85° |
| Moment xoắn | 3.5 Nm |
| Hướng chuyển động | Có thể lựa chọn bằng cách lắp đặt CCW/CW |
| Gốc quay | 95° |
| Thời gian vận hành | 15 s / 90° |
| Thời gian Fail-safe | <15 s |
| Bảo hành | 5 năm |
Động cơ van ngăn cháy, 3.5 Nm, Lò xo phản hồi, AC 230 V, Đóng/mở, 2x SPST
Tiêu chí kỹ thuật
| Nguồn cấp | AC 230 V |
| Tiếp điểm phụ | 2x SPDT 1x 10° / 1x 85° |
| Moment xoắn | 3.5 Nm |
| Hướng chuyển động | Có thể lựa chọn bằng cách lắp đặt CCW/CW |
| Gốc quay | 95° |
| Thời gian vận hành | 15 s / 90° |
| Thời gian Fail-safe | <15 s |
| Bảo hành | 5 năm |
Data sheet: FSLF230-S US
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.