Mô tả
| Tiêu chí kỹ thuật | |
| Nguồn cấp | AC/DC 24 V |
| Tiếp điểm phụ | 2x SPDT |
| Moment xoắn | 9 Nm |
| Kiểu điều khiển | Đóng / mở |
| Hướng di chuyển | Động cơ có thể lựa chọn bằng cách lắp đặt trái/phải |
| Vận hành tay | Có |
| Góc quay | 95° |
| Thời gian vận hành | <60 s / 90° |
| Thời gian fail-safe | 20 s |
| Kết nối trục van | 12×12 mm |
| Cấp bảo vệ | IP54 |
| Bảo hành | 5 năm |



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.